สำหรับผ้ที่มาใหม่นะครับผม กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะครับผม

วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีดาวโหลดเกมส์จากเว็บนี้

ตั้งหัวข้อ  Rpg_Webmaster on Wed May 05, 2010 8:40 pm

1.ให้ท่านทำการสมัครไอดี ก่อนนะครับผม
ตามภาพครับผม

1.1 แล้วก็ทำการใส่พาสและรูปยืนยันอีกทีนึง

2.แล้วก็ทำการ (Log in)
ตามภาพเลยครับผม

3.จากนั้นก็หาหมวดที่ตัวเองต้องการ ในที่นี่ผมเลือกหมวด Games Room นะครับผม

4.จากนั้นก็คลิ๊กเข้าไป แล้วทำการโพส
ตามภาพนะครับผม

5.เท่านี้เราก็จะได้ลิ้งที่สมาชิกได้ซ่อนไว้เป็นที่เรียบร้อยนะครับผม

หวังว่าทุกท่านจะเข้าใจนะครับผม สำหรับวันนี้ผมก็ขอลาเพียงเท่านี้นะครับ

Rpg_Webmaster
Webmaster
Webmaster

Gold : 50
Thanks Points : 0

ดูข้อมูลส่วนตัว http://dwd66d63qdq53d35q.mo-rpg.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน