สำหรับผ้ที่มาใหม่นะครับผม กรุณาสมัครสมาชิกด้วยนะครับผม

[Update] ระบบเหรียญ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

[Update] ระบบเหรียญ

ตั้งหัวข้อ  Rpg_Webmaster on Mon May 03, 2010 11:36 pm

% ระบบเหรียญตอนนี้ 100% แล้วนะครับ ติดตาม ตัวเหรียญได้เร็วๆนี้
เรามาดูหน้าตาของเหรียญกล้าหาญกันดีกว่า

1.Administrator Medals

คุณสมบัติเหรียญตำแหน่ง Webmaster หรือ Admin

2.Moderator Medals

คุณสมบัติเหรียญตำแหน่ง Moderator

3.Members Medals

คณสมบัติเหรียญตำแหน่งของผ้ที่สมัครสมาชิกแล้ว

4.Event Medals

เหรียญของผู้ที่ได้ที่1จากกิจกรรมประจำบอร์ด

5.ClubMaster Medals

คุณสมบัติตำแหน่งหัวหน้าคลับ

6.ClubMembers Medals

คุณสมบัติตำแหน่งสมาชิกคลับ

7.Good Job Medals

คุณสมบัติทำงานดีช่วยเหลือสมาชิก

Rpg_Webmaster
Webmaster
Webmaster

Gold : 50
Thanks Points : 0

ดูข้อมูลส่วนตัว http://dwd66d63qdq53d35q.mo-rpg.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน